Có gì mới?

Hỏi Thắc mắc hội viên phòng nét

ngochuy89

Thành viên
Như tiêu đề. Ace cho mình hỏi dùng phần mềm tính tiền csm nạp nhầm số tiền cho hội viên có rút lại được ko ah. được thì ace hướng dẫn mình cái. Mình gà

netbk2083

Thành viên
Như tiêu đề. Ace cho mình hỏi dùng phần mềm tính tiền csm nạp nhầm số tiền cho hội viên có rút lại được ko ah. được thì ace hướng dẫn mình cái. Mình gà

nạp nhầm tiền hv. ví bạn nạp nhầm 50k vào hội viên A. thì nhấp vào tên hội viên A là -50k là nó trừ tiền lại thôi.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
nạp nhầm tiền hv. ví bạn nạp nhầm 50k vào hội viên A. thì nhấp vào tên hội viên A là -50k là nó trừ tiền lại thôi.
Ơ, bấy lâu không để ý vụ này. Đúng thiệt :D Toàn tạo 1 acc chủ rồi chuyển tiền sang :D Thank!

Chỉnh sửa cuối:

vinhnhut2404

Thành viên
Nạp HV, khuyến mãi tiền, trả tiền trước đều nhập số tiền âm được hết nhé

anhvu

Năng động
cái này e dùng 1 cách là tạo 1 acc hội viên riêng xong có nạp nhầm cho ai thì chuyển qua hội viên của mình.

sclphong

Thành viên
csm nó ngộ lắm, tặng tiền hội viên 10k, báo cáo doanh thu không có 10k đó. Tặng xong trừ -10k bình thường, báo cáo doanh thu trong ngày -10 ngàn, móc tiền túi trả ngược lại cho nhân viên 10 ngàn =))

netbin136

Thành viên
đơn giản lắm. bạn bấm nạp tiền cho hội viên, thay vì bạn nạp tiền ( vd: 2000) thì bạn bấm 2000. giờ bạn nạp nhầm giờ trừ đi. thì bấm -2000. thì hội viên đó sẽ mất 2k

Van Thuong

Năng động
Phần mềm tính tiền csm hoàn toàn hợp lý mà các bác. Chia rõ tính phí và tặng. Các bác nạp cái nào thì trừ cái đó (nạp số âm). "Ghi giờ tính phí" với "nạp tiền" là cộng vào doanh thu, "ghi giờ miễn phí" với "tặng tiền" là không cộng vào doanh thu. Các bác không thể nạp ở cái này mà trừ ở cái kia thì sai lệch doanh thu là phải rồi.

truyenmobile

Thành viên
Mình thì hôm nào ế có ý nộp nhầm rồi chuyển lại để cuối ngày xem doanh thu đở buồn {37}

Top Bottom