Có gì mới?

Chia sẻ GTA5 Chơi Cùng Mạng LAN

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Lưu ý bộ launcher này mình chỉ code chạy trên bản GTA5 Crack Reloaded,mấy crack khác mình chưa test,vì game nặng nên các bạn cần đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm ,nếu vọc lung tung hư source game mình không chịu trách nhiệm.
Đây là bộ launcher auto connect Lan,auto đặt tên,có thể tùy chỉnh setting cho phòng nhiều cấu hình.

Hướng Dẫn Cài Đặt :
Lưu ý :
nên cài thử dưới máy trạm trước ok hết mới làm trên server cho chắc ăn.
1: Cài Đặt
Tải về giản nén ra quăng nguyên bộ vào thư mục chứa gtaVOff như hình dưới,thêm file Launcher Grand Theft Auto V.exe vào menu game là chơi thôi.

2: Cài Đặt Chơi Cùng Mạng Lan.
Vào thư mục MultiPlayer Lan/Client copy tất cả các file và thư mục trong đó chép đè vào thư mục game GTA5 giống hình dưới.

Vào thư mục Config mở file Config Coop Client.xml lên và sửa lại đúng IP của máy tính tiền rồi save lại.

Vào thư mục MultiPlayer Lan copy thư mục Server quăng lên máy tính tiền (bỏ vào ổ C giống hình dưới),chạy file Launcher Server GTA5.exe lên (chỉ hỗ trợ win 64bit),nên thêm vào startup cho nó tự động chạy cùng win.
Xong,dưới máy tram chạy launcher là chơi thôi.

3: Cách Chỉnh Cấu Hình Riêng Cho Phòng Máy Nhiều VGA.

Dưới máy trạm các bạn chạy game lên rồi setting cho hợp với cấu hình xong vào thư mục C:\Users\Administrator\Documents\Rockstar Games\GTA V copy file Settings.xml ra rồi đổi tên file với VGA tương ứng,ví dụ đổi thành 1050TI.xml rồi quăng lên ổ game thư mục Config\SettingGame như hình dưới.

Mở file Config IP Client.ini ,ví dụ file lúc nãy mình lưu 1050TI.xml thì mình tạo key là 1050TI = , sau dấu = là địa chỉ ip của máy trạm có card VGA đó giống như hình dưới xong save lại là được.

Ae không hiểu hoặc lỗi chỗ nào thì cứ để lại bình luận bên dưới.

Password Giải Nén = Vietboot.com
Link Download Launcher
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

nguyen huu cuong

Năng động
Cảm ơn em Toản nhiều...mấy đứa nhỏ lại la hét ầm cả quán.

chjpchjp

Thành viên
Cám ơn bác, nhờ bác mà quán mình có đa dạng game cho khách

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

dangxuanduong1995

Thành viên
Hình như cái IP cuối cùng của dòng phải có thêm dấu phân cách ( | ) để kêt thúc IP đó bác Toản. Nếu không có thì nó không check được cái IP cuối. Không biết Tool bác viết lại đã sửa chưa chứ cái code bác viết cho em thì bị như vậy.

nuoitrau

Thành viên
Toản ơi sao hiện tên trên đầu vậy Toản

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
cho anh xin link tải bản GTA5 Crack Reloaded với em, bản của nhà ko biết bản nào, mà làm như hướng dẫn chạy game nó ko vào game, chỉ làmở client chưa mở băng như em hướng dẫn

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
cho anh xin link tải bản GTA5 Crack Reloaded với em, bản của nhà ko biết bản nào, mà làm như hướng dẫn chạy game nó ko vào game, chỉ làmở client chưa mở băng như em hướng dẫn
Anh xem source game có 3 file 3dmgame.dll - 3dmgame.ini - Laucher.exe không,nếu có thì không phải reloaded nên không chạy được.
Tải thì anh dùng filezilla client kéo trên hangkhung2.gcafe.vn về

Thanks Toản nhé, có cái này Lan cũng hay hay :D ...
Không biết ae khác chỉnh cấu hình thế nào, của mình 750 ti chọn full màn, 1920x1080, 60 hz ( ngoài ra có phải chỉnh cái gì để nó mượt hơn ko ae nhỉ )

NGUYEN VAN QUAN

Thành viên
Địa điểm
Nhơn Trạch
Cám ơn Toản nhiều. Cứu cánh cho ae thêm game tuy cũ nhưng mới. Tụi nhỏ thích quá trời. "Thêm được vụ bắn nhau trong game nữa thì tuyệt hơn ". Cám ơn nhiều

loilamcuachua

Năng động
mọi thứ đều ok , riêng cái seting thì nó lại không có tác dụng

Top Bottom