Có gì mới?

Gói CSMVIP + x2 LOL, Fo3

• Thread starter hotrocsmcom
  • Bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hotrocsmcom

Guest
Nếu như CSMVIP mà có x2 thì mọi người nghĩ sao nhỉ ??

Có sửa bởi điều hành viên:

MNKJP

Thành viên
Thế thì cũng ủng hộ CSM vì lợi cả đôi đường .

TMTiến

RUN RUN RUN
Nếu gói Víp gặp bão hành có sống nỗi lỗi phát sinh gây ra không

trucemnguyen

Thành viên
giờ bọn csm khốn nạn lắm, họ không hộ trợ ngoài giờ hành chính, họ ngày ngày mai, giờ chỉ phục vụ gói vip.
mà free giờ bị hành đủ kểu... họ cố tình ép mình lên vip.
ông anh mở nét gà mờ bị hành suốt, mình bít chúc chống chọi được.

ntg87

Điều hành chính
giờ bọn csm khốn nạn lắm, họ không hộ trợ ngoài giờ hành chính, họ ngày ngày mai, giờ chỉ phục vụ gói vip.
mà free giờ bị hành đủ kểu... họ cố tình ép mình lên vip.
ông anh mở nét gà mờ bị hành suốt, mình bít chúc chống chọi được.
cũng ko trách họ được, do cơ chế thôi. chẳng lẽ hứng gió đông mà sống. CSM ăn quảng cáo. mà quảng cáo ko có bao nhiêu. thì muốn họ làm phải có tiền. tại sao ko tự mình làm mà phải dựa vào người khác. Mình đang xây dựng hệ thống CPN tự hành. Kinh doanh bền vững giảm chi phí. ai không thay đổi sẽ bị đào thải

lovelineage

Thành viên
nói chung, CSM và Gcafe nó cứ hành mạnh vào là chuẩn men. Cho net trở về quỷ đạo của nó. nói như lão ntg87"Tự làm- ai không thay đổi bị đào thải" nghe chua chat nhưng đúng thật sự cần phải vậy. Net lọan quá rồi!!

Trương Văn Thông

Thành viên
CSM Sẽ k có X2 trừ phi tool lậu ! :))
CSM thu phí có lý do ! mấy bác cứ động não tí là ra ! nó được hỗ trợ vệ sinh máy móc 3 tháng/lần ! 24/24 ol gọi là nghe máy , team rất nhiệt tình !
thực chất chỉ dành cho Gà mờ thôi ! nếu kỹ thuật setup ngon lành thì k cần lên VIP ! k bắt buộc !

sharaiso102

Thành viên
CSM thu phí có lý do ! mấy bác cứ động não tí là ra ! nó được hỗ trợ vệ sinh máy móc 3 tháng/lần ! 24/24 ol gọi là nghe máy , team rất nhiệt tình !
thực chất chỉ dành cho Gà mờ thôi ! nếu kỹ thuật setup ngon lành thì k cần lên VIP ! k bắt buộc !
Bác nói chỉ được cái chuẩn

vtthvip

Thành viên
ok! đúng rồi đó!

Phù Du Kiếp

Guest
CSM thì OK,còn x2 thì mình xin lỗi,chỉ hàng lụi (ko phải ném đá) biết bao nhiêu năm ( hơn 10 năm) ủng hộ VNG.Nên đừng có Pr CSM vs cái vụ X2 nữa.Và cái chuyện bỏ ra 7k( hay 6.5K gì đó ) để có csm vip thì mua luôn cái GHB cho lành,Game SV ổn định,X2 chính hãng.
Đây là ý kiến cá nhân,ko phải hém đá!

Có sửa bởi điều hành viên:

vanhocdoan

Thành viên
CSM thì OK,còn x2 thì mình xin lỗi,chỉ hàng lụi (ko phải ném đá) biết bao nhiêu năm ( hơn 10 năm) ủng hộ VNG.Nên đừng có Pr CSM vs cái vụ X2 nữa.Và cái chuyện bỏ ra 7k( hay 6.5K gì đó ) để có csm vip thì mua luôn cái GHB cho lành,Game SV ổn định,X2 chính hãng.
Đây là ý kiến cá nhân,ko phải hém đá!
Đồng ý kiến . thà bỏ tiền GHB chứ không bỏ tiền cho CSM dù 1K , dù rằng tớ khá trung thành với CSM và củng chẳng ưa gì GHB cho mấy :)

nhimnet

Thành viên
Đọc hết comment của các bác em loay hoay chưa hiểu gì cả :D

avataz

Thành viên
nói chung, CSM và Gcafe nó cứ hành mạnh vào là chuẩn men. Cho net trở về quỷ đạo của nó. nói như lão ntg87"Tự làm- ai không thay đổi bị đào thải" nghe chua chat nhưng đúng thật sự cần phải vậy. Net lọan quá rồi!!
bác nói chuẩn. Mong là vng nó hành mạnh lên kekeke

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom