Có gì mới?

Đổi tên GTA5 chơi cùng quán của: Toản Kube

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Như tiêu đề đây là tool đổi tên nhân vật trong game off GTA5 chơi cùng quán của : Toản Kube

Hướng dẫn chi tiết e có ghi ở trong thư mục r.

+ Copy thư mục : accname vào trong thư mục config nha anh em

Pass: Vietboot.com

Attachments

• GTA 5 Offline.zip
    749,5 KB · Đã xem: 0
Chỉnh sửa cuối:

ViCamXanh

Thành viên
cảm ơn bạn,dọ này mấy đứa nhỏ cũng hay chơi gta nếu được chơi chung map đông người chắc sẽ vui hơn

NetChienBinh

Thành viên
Cho mình hỏi khúc thêm ip ser1.jpgver vô . Mình ko có Team Nic ip . Có 4 ip sv thì thêm vô sao bạn ?

NetChienBinh

Thành viên
Chạy launcher của toản thì thấy nhau nhưng chạy launcher đặt tên của Nam thì ní báo vậy nè bạn .

Attachments

4,1 MB · Đã xem: 0

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
bác làm sai ở đâu thôi bác. của e thật ra chỉ đổi cái tên trong file của cu toản, thực ra tất cả đều chạy của cu toản hết chứ e ko viết gì chạy cả :D bác làm sai bước nào đó nó ko đổi được tên file. rảnh bác inbox gửi utra e xem cho.

pcviet24h

Thành viên
bác làm sai ở đâu thôi bác. của e thật ra chỉ đổi cái tên trong file của cu toản, thực ra tất cả đều chạy của cu toản hết chứ e ko viết gì chạy cả :D bác làm sai bước nào đó nó ko đổi được tên file. rảnh bác inbox gửi utra e xem cho.
Do bạn này chạy cái file sever đổi tên trước giống mình. Mình cũng bị như vậy nên thôi không chạy file mới.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Do bạn này chạy cái file sever đổi tên trước giống mình. Mình cũng bị như vậy nên thôi không chạy file mới.
Chạy launcher của toản thì thấy nhau nhưng chạy launcher đặt tên của Nam thì ní báo vậy nè bạn .
các bác xóa file : "Config Coop Client.txt" trong thư mục : "accname" của e đi, các bác copy file : Config Coop Client.xml trong thư mục "config" đang chơi ngon lành vào, rồi đổi đuôi nó thành Config Coop Client.txt để thay thế file cũ thử xem.

dangtiensy1990

Thành viên
Bác mod luôn được cái bắn nhau thì vui biết mấy, chứ bắn cả băng đạn ko chết sẽ ko tạo được sự thù hằn trong lòng bọn con nít :)

0978171093

Thành viên
Bác mod luôn được cái bắn nhau thì vui biết mấy, chứ bắn cả băng đạn ko chết sẽ ko tạo được sự thù hằn trong lòng bọn con nít :)
Bắn nhau được nhé.
Bước 1 : Bác bấm F9
Bước 2 : Chọn Xuống Lansetting
Bước 3 : Tích vào dòng Share NPCS
Bươc 4 : Tắt F9 và hưởng thành quả

Top Bottom