Có gì mới?

Diskless 2.2.5.0 và Diskless 2.2.2.0

pikachu301

Thành viên
Bản này mới là bản demo đúng ko bác? Trên trang icafe8 chưa có mà

kanova

Thành viên
Mình dùng thử vài hôm rồi, thấy khá ổn.

kanova

Thành viên

Sao bạn lại nói vậy. Thank thì được cái gì? Mình có đọc mấy bài trả lời của bạn trên diễn đàn, không mang tính xây dựng.
Cái này mình có nói rõ là mình download từ china về, share cho ai cần. Mình đã thử trên phòng máy của mình. Có gì mà bạn bảo lừa tình câu thank

kanova

Thành viên

Sao bạn lại nói vậy. Thank thì được cái gì? Mình có đọc mấy bài trả lời của bạn trên diễn đàn, không mang tính xây dựng.
Cái này mình có nói rõ là mình download từ china về, share cho ai cần. Mình đã thử trên phòng máy của mình. Có gì mà bạn bảo lừa tình câu thank

Chắc vậy. Mình download từ diễn đàn thôi/

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Bản này không có trong kho :D
Cao nhân cho hỏi down ở forum nào?
Các côm mần trợ giúp của mình trong 4r rất ít, nhưng ae 4r điều hiểu tại sao :))

kanova

Thành viên
Bản này không có trong kho :D
Cao nhân cho hỏi down ở forum nào?
Các côm mần trợ giúp của mình trong 4r rất ít, nhưng ae 4r điều hiểu tại sao :))

Mình cũng không nhớ là từ forum nào. Mình có thói quen là dạo forum china, đọc được các topic hay có link download thì mình hay lưu lại các kho dữ liệu của các thành viên trên các diễn đàn để lấy phần mềm cho nó nhanh (thư mục lưu trữ dữ liệu pan.baidu.com giống fshare.vn hoặc up.4share.vn của mình đó mà). Dưới đây là một ví dụ:

Bạn có nhìn thấy ở thanh bookmark của mình không? Rất nhiều thư mục: pan.baidu.com chứa các tài nguyên diskless, ghost, icafe8, nxd, ... cần gì mình chỉ vào đó lấy 1 phát là xong. Nhiều cái các chủ tài khoản pan.baidu.com còn up trước khi cả cho lên diễn đàn nữa cơ (cụ thể là các crack diskless gcafe, ism, netdisk, windows...).

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Chuẩn đó, thấy 1 số soft của china hay có demo trước bản chính thức, gần như sau đó là có bản chính thức, Ikuai8 cũng là 1 ví dụ.

Kim Hùng

Điều hành chính
Thường các bản sắp ra nó sẽ giới thiệu thêm vài tính năng mới hoặc nâng cấp thêm phần nào đó, chứ chỉ load về rồi chạy mà vẫn chưa biết tính năng ưu việt thì em xin vẫn chạy tiếp bản củ :D. Dù sao cũng thx chủ Top đã public cho ae !

hquan

Thành viên mới
Cho e hỏi là phải chép Netdisk Client lên máy trạm và cho khởi động cùng win ạ? bản 5.6.0 không cần cài mà.

kanova

Thành viên
Cho e hỏi là phải chép Netdisk Client lên máy trạm và cho khởi động cùng win ạ? bản 5.6.0 không cần cài mà.

Bạn cài bản netdisk 5.6 rồi end task các tiến trình liên quan đến Netdisk, barclient đi rồi copy đè thư mục netdisk client 5.6.1.0 vào. Sau đó chạy file:删除安装过的磁盘驱动.bat rồi khởi động lại máy là OK

kanova

Thành viên
Update bản 2.2.5.0 build 17/11/2014
Link from china
Mật khẩu: 33f9

Nguồn:
http://bbs.txwb.com/thread-1911456-1-1.html

kanova

Thành viên
Đã update phiên bản mới nhất: Diskless 2250 và netdisk 5620 ngày 01.12.2014
Link tại trang 1. Anh em tranh thủ cảm nhận.

tunglv3

Thành viên
không hướng dẫn sơ qua chút coi.
Hay cứ thế coppy đè là được.
Vụ cài cho client mình vẫn không hiểu lắm.

kanova

Thành viên
không hướng dẫn sơ qua chút coi.
Hay cứ thế coppy đè là được.
Vụ cài cho client mình vẫn không hiểu lắm.

Có hướng dẫn ở trên rồi đó. Cơ bản là chép đè vào là được. Nhưng muốn chép đè thì phải tắt các tiến trình liên quan đang chạy đi mới copy được. Ví dụ muốn chép được diskless thì hoặc là stop các dịch vụ bằng file bat trong thư mục ...\disklesk\diskless (stop services.bat) hoặc mở task manager lên tắt các tiến trình icafe8svd.exe, DisklessServer.exe,... Với Netdisk thì tắt các tiến trình PersonUdisk.exe, NetdiskServer.exe,...

Top Bottom