Có gì mới?

Hỏi Cho Hỏi Về Tin Nhắn Client CSM

hoangbachma1

Thành viên
Tình Hình Là Mình Muốn Tắt Không Nhận Tin Nhắn Từ Client Tới Server Của CSM . Ai Biết Hướng Dẫn Mình Làm Với

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Tình Hình Là Mình Muốn Tắt Không Nhận Tin Nhắn Từ Client Tới Server Của CSM . Ai Biết Hướng Dẫn Mình Làm Với
bác up file ServerSide.exe lên đây em xem làm được không chứ CSM không có chức năng chặn chat hoặc tắt chat.

Chỉnh sửa cuối:

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
đang có ý như bác với cái ghb . nó cứ nhắn tin bực hết cả người

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác tải thằng dưới về mở băng máy trạm add vào startup cho khởi động cùng win là ok,tool chỉ chạy 1 lần,không chạy ngầm cùng win đâu nhá,mục đích để disable nút giao tiếp dưới máy trạm nên client không thể mở chat lên để nhắn tin về máy chủ được,trừ khi máy chủ nhắn tin cho máy trạm thì họ mới trả lời được :D

Tải về chạy tool thì nút giao tiếp phải mờ đi như hình mới được nhá,bác nào chạy rồi mà nút vẫn sáng thì báo mình fix cho.

Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

Password giải nén : Vietboot.com

itshares

Thành viên
Bác tải thằng dưới về mở băng máy trạm add vào startup cho khởi động cùng win là ok,tool chỉ chạy 1 lần,không chạy ngầm cùng win đâu nhá,mục đích để disable nút giao tiếp dưới máy trạm nên client không thể mở chat lên để nhắn tin về máy chủ được,trừ khi máy chủ nhắn tin cho máy trạm thì họ mới trả lời được :D

Tải về chạy tool thì nút giao tiếp phải mờ đi như hình mới được nhá,bác nào chạy rồi mà nút vẫn sáng thì báo mình fix cho.
Xem file đính kèm: 13359

[Hidden content][Hidden content]
Password giải nén : Vietboot.com
Đã thành công, cảm ơn bác nhiều lắm, chúc bác dài thêm 1cm nữa :D

Pham Quan

Thành viên
Link k còn tải dc nữa ạ, nhờ bác Toản có thể up lại link dc k ạ? Cám ơn bác!

Top Bottom