Có gì mới?

Image iCafe9 : Windows 10 LTSC 22H2 build 19045.2788

datmaa02

Thành viên
có cách nào convert image icafe sang ccu ko bị lỗi ko a.

Pham Quan

Thành viên
Bản image này có bác nào xài Faceit AC bị lỗi k ạ?
Vào faceit AC vẫn bình thường, nhưng khi bắt đầu tìm được trận CSGO để vào chơi thì bị màn hình xanh reset lại ạ

nhorung

Điều hành chính
Bản image này có bác nào xài Faceit AC bị lỗi k ạ?
Vào faceit AC vẫn bình thường, nhưng khi bắt đầu tìm được trận CSGO để vào chơi thì bị màn hình xanh reset lại ạ
chơi CSGO+ Face ac bình thường...

Attachments

225,3 KB · Đã xem: 0

iluainu

Thành viên
Honkai Impact 3 bị lỗi không chơiđc.

nhorung

Điều hành chính

netthangmai

Thành viên
Thanks bác! Mấy bản kia wb tăng chóng mặt thật, đêm nay làm bản này .

soncon_cucuoi9x

Thành viên
boot tận 45s nếu có face IT
bác nào bị delay cái phần tính tiền Gcafe giơ tay e cái\

conlamheo

Thành Viên
Dùng faceit mà boot chậm thì anh tách ra cho nhánh có faceit chạy riêng
KH nào không dùng faceit thì chạy bản còn lại
Gom chạy chung 1 chỗ có khi ông faceit lại đụng ông vanguard,không biết vụ này mấy anh có bị không chứ em từng bị lỗi này,nên chịu khó tách nó ra luôn

offervn2012

Thành viên
bản này bác nào có file active không cho em xin với hoạc có cách nào active được không hướng dẫn em với ạ, e thử mấy tool mà không được ạ

nightangel

Thành viên
Bác nào bị lỗi Image mở máy không làm gì bị WB tăng chóng mặt ,Bản LTSC này hy vọng chưa được bệnh tự Writeback nhiều... .Link Download : :lik LTSC2788.rar
Bác ơi, em cài cho server bằng iso này nhưng bị vướng Windows Security không tắt hoàn toàn được. Nhờ bác chỉ giáo dùm em cách tắt hoàn toàn Anti của Windows, xin đa tạ!!!

nhorung

Điều hành chính
Bác ơi, em cài cho server bằng iso này nhưng bị vướng Windows Security không tắt hoàn toàn được. Nhờ bác chỉ giáo dùm em cách tắt hoàn toàn Anti của Windows, xin đa tạ!!!
ISO nguyên gốc cài rồi rất khó tắt Windows Security,muốn tắt triệt để bác dùng nlite xoá trong iso trước khi cài...

netthangmai

Thành viên
Bản này dùng rất ổn, cảm ơn bác nhorung rất nhiều, chúc bác nhiều sức khỏe thành công trong cuộc sống !

nightangel

Thành viên
Bản này ngon, cám ơn bác đã chia sẻ.
Nhưng em xài bản reg fix Honkai bác chia sẻ, sau khi khởi động máy dính lỗi đen màn hình khởi động không vô Win được, hoặc vô rất chậm. Có cách nào fix lỗi này không bác?
Một lần nữa chân thành cảm ơn và chúc bác nhiều sức khỏe!

nhorung

Điều hành chính
Bản này ngon, cám ơn bác đã chia sẻ.
Nhưng em xài bản reg fix Honkai bác chia sẻ, sau khi khởi động máy dính lỗi đen màn hình khởi động không vô Win được, hoặc vô rất chậm. Có cách nào fix lỗi này không bác?
Một lần nữa chân thành cảm ơn và chúc bác nhiều sức khỏe!
Rất xui cho bác,bác nên tạo file "bat" chạy fix cùng với file launch honkai cho an toàn,giờ có 2 cách khắc phục: 1 -làm lại image . 2 chạy lại anti_fix đính kèm cho nó trở về như trước lúc fix

Attachments

• Anti_Fix.rar
    902 bytes · Đã xem: 0

nightangel

Thành viên
Rất xui cho bác,bác nên tạo file "bat" chạy fix cùng với file launch honkai cho an toàn,giờ có 2 cách khắc phục: 1 -làm lại image . 2 chạy lại anti_fix đính kèm cho nó trở về như trước lúc fix
Cám ơn bác rất nhiều. Chúc bác nhiều sức khỏe.

Top Bottom